
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA AFYA MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-SIMIYU 

Gharama za uchangiaji wa  huduma za dawa 

 DAWA GHARAMA 

1.  Aminophylline ya sindano 2000 
2.  Amoxicillin ya vidonge 50 
3.  Amoxicillin ya vidonge ya watoto Bure 
4.  Ampicillin ya sindano 1500 
5.  Artesunate ya sindano Bure 
6.  Benzathine penicillin ya sindano 1000 
7.  Benzyl penicilline  ya sindano 1000 
8.  Bomba la sindano 300 
9.  Ceftriaxone ya sindano 3000 
10.  Cetirizine ya maji  3000 
11.  Chanjo ya homa ya ini 20,000 
12.  Ciprofloxacin ya vidonge 200 
13.  kondom ya kiume Bure 
14.  Dawa ya kuhara ya kuchanganya na maji (ORS) 500 
15.  Dawa ya maji ya kuongeza damu  

Ferrous fumarate syrup 
5000 

16.  Dawa ya sindano ya uzazi wa mpango (DEPO) Bure 
17.  Dawa za kufubaza vvu bure 
18.  Dawa za uzazi wa mpango za kumeza  Bure 



 

19.  Diclofenac gel ya kuchua  3000 
20.  Diclofenac ya vidonge 50 
21.  Ferrous+folic acid ya vidonge 100 
22.  Furosemide ya sindano 1500 
23.  Furosemide ya vidonge 50 
24.  Kipimo cha maralia cha haraka (MRDT) Bure 
25.  Maji ya mishipa ya ringer lactate 2000 
26.  Metronidazole (flajili) ya vidonge 50 
27.  Nifedipine ya vidonge 200 
28.  Omeprazole  ya vidonge 200 
29.  oxytocin  ya Sindano  Bure 
30.  Paracetamol ya vidonge 20 
31.  Paracetamol ya maji 1500 
32.  Pen-v vidonge   50 
33.  Maji ya mishipa ya DNS 2000 
34.  Sulphadoxine+pyrimethamine tablets (sp) bure 
35.  Vidonge vya alu vya kumeza Bure 
36.  Kondom ya kike Bure 
37.  Diclofenac ya sindano 1000 
38.  Ampiclox ya maji 3000 
39.  Azithromycin ya vidonge 1000 
40.  Ampiclox ya vidonge 150 
41.  Cephalexin ya vidonge 3000 
42.  Erythromycin ya maji 3000 
43.  Erythromycin ya vidonge 100 
44.  Dawa za kutibu  kifua kikuu bure 


